NGOLens

ERP kwa NGO na programu zinazofadhiliwa na wafadhili

Jukwaa moja la kupanga programu, kukusanya takwimu za uwandani, kufuatilia viashiria, kuonyesha matokeo kwenye ramani, kuripoti kwa wafadhili na kuendesha fedha, manunuzi, rasilimali watu na nyaraka.

ngolens.oblicq.co.tz

  • Minyororo ya matokeo na mifumo ya MEL inayobadilika
  • Ukusanyaji wa takwimu mtandaoni na nje ya mtandao pamoja na GIS
  • Fedha, maombi na manunuzi yaliyounganishwa na matokeo
  • Ruhusa kwa majukumu na MFA kwa chaguo-msingi

Uwezo mkuu

Programu na MEL

Weka miradi mingi kwa mnyororo wako wa matokeo, viashiria, mgawanyo na njia za uthibitisho, kisha fuatilia shughuli na ushahidi.

Takwimu za uwandani na GIS

Dodoso za lugha nyingi mtandaoni au nje ya mtandao zenye GPS na picha, na ramani za joto za ufikiaji na utendaji. Tayari kuunganishwa na Kobo/ODK.

Fedha na manunuzi

Bajeti, uhasibu, matumizi, tofauti na mtiririko wa fedha pamoja na mikataba ya wafadhili, maombi, masurufu, mipango ya manunuzi na hati za malipo.

Rasilimali watu na mishahara

Muundo wa taasisi, mikataba, ajira, likizo, mafunzo, tathmini na mishahara, pamoja na huduma binafsi kwa kila mfanyakazi.

Nyaraka na sahihi mtandaoni

Pakia nyaraka, gawa kazi za kusaini na hifadhi nyaraka zilizosainiwa pamoja na historia yake, pamoja na kumbukumbu, mali na dawati la msaada.

Usalama na ukaguzi

Ruhusa kwa majukumu, uthibitishaji wa hatua nyingi kwa chaguo-msingi, mtiririko wa idhini unaobadilika na kumbukumbu ya ukaguzi ya kila hatua.

Ni kwa ajili ya nani

NGO, mashirika yasiyo ya faida, taasisi na programu zinazofadhiliwa na wafadhili zinazohitaji matokeo ya programu, fedha na uendeshaji katika kumbukumbu moja inayoaminika.

Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Je, tunaweza kutumia mfumo wetu wa matokeo?

Ndiyo. Minyororo ya matokeo, aina na ngazi za viashiria na mgawanyo huwekwa kutoka mpango mkakati na mfumo wenu wa MEL.

Je, ukusanyaji wa takwimu unafanya kazi bila intaneti?

Ndiyo. Dodoso hufanya kazi nje ya mtandao kisha husawazishwa, pamoja na GPS na picha za kila jibu.

Tunaanzaje?

Omba onyesho kupitia tovuti ya NGOLens. Tunapitia moduli ambazo timu zenu zitatumia, kisha tunapanga usanidi na mafunzo.

Ona NGOLens ikifanya kazi

Tembelea tovuti ya bidhaa au omba onyesho na timu yetu.