Huduma

Usimikaji na Muunganiko wa Mitandao

Mitandao rahisi, nyepesi, salama na yenye gharama nafuu kwa ofisi ndogo, za kati na kubwa.

Wahandisi wetu wa mitandao waliothibitishwa hubuni na kusimika miundombinu ya mtandao iliyo salama inayochochea ubunifu na kuongeza thamani ya biashara.

Tunachotoa

  • Ubunifu na usimikaji wa mitandao
  • Mitandao inayoendeshwa na programu (SDN)
  • Uigaji wa kazi za mtandao (NFV)
  • Intaneti ya vitu (IoT)
  • Nyaya za mtandao na Wi-Fi ya taasisi
  • Mitandao ya ofisi ndogo, za kati na kubwa

Jinsi tunavyofanya kazi

1. Kuelewa

Tunachunguza malengo, michakato na changamoto zako.

2. Kubuni

Tunapendekeza suluhisho, ratiba na bajeti iliyo wazi.

3. Kutekeleza

Wahandisi wetu waliothibitishwa hutekeleza, hupima na kukabidhi.

4. Kusaidia

Tunaendelea kutoa msaada, matengenezo na maboresho.