Huduma

Ushauri wa TEHAMA na Huduma Zinazosimamiwa

Ushauri wa kitaalamu na usimamizi wa kila siku wa TEHAMA yako, ili ujikite kwenye biashara.

Teknolojia ikitumika na kusimamiwa ipasavyo huchochea ukuaji. Huduma zetu za ushauri na usimamizi huifanya biashara yako iwe ya kisasa na miundombinu yako iwe na tija.

Tunachotoa

  • Mkakati wa TEHAMA na mageuzi ya kidijitali
  • Tathmini ya miundombinu
  • Msaada wa kiufundi na dawati la huduma
  • Ufuatiliaji na matengenezo kinga
  • Usimamizi wa leseni na wasambazaji
  • Mpango wa mwendelezo wa biashara

Jinsi tunavyofanya kazi

1. Kuelewa

Tunachunguza malengo, michakato na changamoto zako.

2. Kubuni

Tunapendekeza suluhisho, ratiba na bajeti iliyo wazi.

3. Kutekeleza

Wahandisi wetu waliothibitishwa hutekeleza, hupima na kukabidhi.

4. Kusaidia

Tunaendelea kutoa msaada, matengenezo na maboresho.