Huduma

Usalama wa Mtandao na Mifumo ya Ulinzi

Ulinzi wa data, seva na mitandao, pamoja na ulinzi wa majengo: CCTV, kugundua wavamizi, mifumo ya moto na udhibiti wa kuingia.

Ukuaji wa TEHAMA huleta hatari mpya. Tunalinda data kwenye kompyuta, seva na mitandao yako dhidi ya mashambulizi, na kubuni mifumo ya ulinzi wa majengo yako.

Tunachotoa

  • Ushauri wa usalama wa mtandao
  • Programu na vifaa vya usalama (vya ndani na wingu)
  • Kamera za ulinzi (CCTV)
  • Kugundua na kuzuia wavamizi
  • Kugundua na kuzima moto, tahadhari na uokoaji
  • Udhibiti wa kuingia: alama za vidole, geti za kuzunguka na skana za mizigo

Jinsi tunavyofanya kazi

1. Kuelewa

Tunachunguza malengo, michakato na changamoto zako.

2. Kubuni

Tunapendekeza suluhisho, ratiba na bajeti iliyo wazi.

3. Kutekeleza

Wahandisi wetu waliothibitishwa hutekeleza, hupima na kukabidhi.

4. Kusaidia

Tunaendelea kutoa msaada, matengenezo na maboresho.