Huduma

Usambazaji wa Vifaa vya TEHAMA

Kompyuta, seva, vifaa vya mtandao, hifadhi, printa na vifaa vya ulinzi wa kielektroniki.

Tunasambaza vifaa vya TEHAMA kupitia ushirikiano imara na wasambazaji na watengenezaji wanaoaminika, kwa ubora na bei nafuu.

Tunachotoa

  • Kompyuta na laptop
  • Seva
  • Vifaa vya mtandao
  • Vifaa vya hifadhi na nakala rudufu
  • Printa na skana
  • Vifaa vya ulinzi wa kielektroniki

Jinsi tunavyofanya kazi

1. Kuelewa

Tunachunguza malengo, michakato na changamoto zako.

2. Kubuni

Tunapendekeza suluhisho, ratiba na bajeti iliyo wazi.

3. Kutekeleza

Wahandisi wetu waliothibitishwa hutekeleza, hupima na kukabidhi.

4. Kusaidia

Tunaendelea kutoa msaada, matengenezo na maboresho.