Huduma

Utengenezaji na Usimikaji wa Programu za Taasisi

Programu za wavuti, simu na kompyuta zilizotengenezwa maalum, pamoja na usimikaji wa ERP, CMS na mifumo ya taarifa.

Tunatengeneza na kusimika programu maalum za taasisi kwa kufuata taratibu madhubuti za ubunifu, utengenezaji na usimikaji, ili kutoa suluhisho imara na endelevu.

Tunachotoa

  • Programu maalum za wavuti
  • Programu za simu za Android na iOS
  • Programu za kompyuta
  • Usimikaji wa mifumo ya ERP
  • Mifumo ya usimamizi wa maudhui (CMS)
  • Mifumo ya usimamizi wa taarifa

Jinsi tunavyofanya kazi

1. Kuelewa

Tunachunguza malengo, michakato na changamoto zako.

2. Kubuni

Tunapendekeza suluhisho, ratiba na bajeti iliyo wazi.

3. Kutekeleza

Wahandisi wetu waliothibitishwa hutekeleza, hupima na kukabidhi.

4. Kusaidia

Tunaendelea kutoa msaada, matengenezo na maboresho.