Huduma

Huduma za Wingu na Uhifadhi

Uhifadhi wa tovuti na programu, seva binafsi pepe, hifadhi ya wingu, barua pepe, VoIP na kompyuta ya wingu.

Tunasaidia biashara yako kuhamia wingu na kupata rasilimali za kompyuta kwa mahitaji, kupunguza gharama za miundombinu ya ndani na kulipia unachotumia tu.

Tunachotoa

  • Uhifadhi wa tovuti na programu
  • Seva binafsi pepe (VPS)
  • Hifadhi ya wingu na nakala rudufu
  • Barua pepe za kibiashara
  • Simu za VoIP
  • Uhamiaji na usimamizi wa wingu

Jinsi tunavyofanya kazi

1. Kuelewa

Tunachunguza malengo, michakato na changamoto zako.

2. Kubuni

Tunapendekeza suluhisho, ratiba na bajeti iliyo wazi.

3. Kutekeleza

Wahandisi wetu waliothibitishwa hutekeleza, hupima na kukabidhi.

4. Kusaidia

Tunaendelea kutoa msaada, matengenezo na maboresho.