Nchi

Uwepo wa kikanda

Makao makuu Dar es Salaam, na tovuti na timu zinazopangwa Uganda, Kenya, Rwanda na Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo.

Uganda

Kampala

Inakuja hivi karibuni

Uwepo Kampala kuhudumia taasisi za Uganda kwa karibu.

Kenya

Nairobi

Inakuja hivi karibuni

Uwepo Nairobi kwa soko la teknolojia la Kenya.

Rwanda

Kigali

Inakuja hivi karibuni

Uwepo Kigali kusaidia mageuzi ya kidijitali Rwanda.

DR Kongo

Kinshasa

Inakuja hivi karibuni

Uwepo Kinshasa kwa huduma za lugha ya Kifaransa.

Jukwaa moja, tovuti nyingi za nchi

Jinsi tovuti zetu za kanda zinavyofanya kazi

  1. Anwani ya ndani

    Kila nchi inapata anwani yake, kama oblicq.co.tz/ke/ au kikoa cha ndani, pamoja na mawasiliano na ofa za ndani.

  2. Lugha za ndani

    Kiingereza, Kifaransa, Kiarabu, Kiswahili na Kichina vinapatikana kwenye kila tovuti, ili kila ofisi ichapishe kwa lugha za wateja wake.

  3. Chapa na bidhaa za pamoja

    Bidhaa, huduma na chapa hubaki sawa kila mahali, zikisimamiwa kutoka dashibodi moja.

Uko tayari kujenga kinachofuata?

Tueleze kuhusu mradi wako. Mhandisi wa suluhisho atakujibu ndani ya siku moja ya kazi.