Kuhusu OBLICQ

Kuhusu sisi

OBLICQ ilizaliwa kutokana na shauku ya kutatua matatizo na upendo mkubwa kwa teknolojia.

Timu ya OBLICQ Dar es Salaam

Dira yetu

Kuwezesha kila biashara kufanikiwa zaidi kupitia teknolojia, kwa suluhisho bunifu na teknolojia za kisasa zinazoongeza tija na ufanisi.

Kuhusu OBLICQ

Tumezaliwa kutokana na shauku ya kutatua matatizo

OBLICQ ilianzishwa mwaka 2020 chini ya Sheria ya Makampuni Na. 12 ya 2020. Kutoka ofisi yetu katikati ya Dar es Salaam tunatumia teknolojia kutatua changamoto za biashara kwa suluhisho bunifu na endelevu.

Maadili yetu ya msingi

  • TeknolojiaKatika dhamira yetu ya kutatua matatizo, tunatumia teknolojia bora zaidi.
  • MtejaTunajikita kwenye kuridhika kwa mteja na mahusiano yanayoleta mabadiliko chanya.
  • UboraMafanikio yetu makubwa ni kudumisha ubora bora wa bidhaa na huduma.
  • UbunifuKatika kila tunachofanya, tunaamini kuna njia bora zaidi.
  • WatuWatu wetu wana ujuzi wa kutoa suluhisho bora.
Zaidi kuhusu sisi

OBLICQ ilianzishwa mwaka 2020 chini ya Sheria ya Makampuni Na. 12 ya 2020. Ofisi yetu iko katikati ya eneo la teknolojia la Dar es Salaam.

Tumewekeza kwa kiasi kikubwa katika wataalamu wenye ujuzi na uzoefu mpana katika nyanja mbalimbali za TEHAMA.

Faida yetu ya kiushindani

Kinachotutofautisha

Tunashikilia kile kinachotufanya tuwe tulivyo, ili kudumisha faida wanayoiona wateja wetu.

Ilianzishwa Dar es Salaam
2020
Huduma chini ya paa moja
6
Sekta tunazohudumia
11
Nchi katika mpango wetu
5
  1. 1

    Weledi

    Tunazingatia muda, tunaaminika, tumejipanga na tuna umahiri katika kila hatua.

  2. 2

    Kujitolea kwa ubora

    Ubora umejengwa katika kila mchakato, kwa zana thabiti za kudhibiti ubora zinazogundua matatizo mapema.

  3. 3

    Kukamilisha kwa wakati

    Ujuzi na mbinu za kukamilisha bidhaa na huduma kwa wakati na ndani ya bajeti.

  4. 4

    Bei shindani

    Bei ni sehemu ya mkakati wetu, ili ujikite kwenye ubora wa tunachokuletea.

Washirika wa teknolojia

  • Odoo
  • OpenText
  • Microsoft
  • HP
  • Dell
  • ZKTeco
  • Dahua
  • Ubiquiti
  • Hikvision
  • Yeastar
  • Cisco
  • Sophos
  • Grandstream
  • Dintek

Uwepo wa kikanda

Makao makuu Tanzania. Tunakua katika kanda nzima.

Kila ofisi ina tovuti yake ya nchi yenye mawasiliano, lugha na ofa za ndani, zote zikisimamiwa kutoka jukwaa moja.

Uko tayari kujenga kinachofuata?

Tueleze kuhusu mradi wako. Mhandisi wa suluhisho atakujibu ndani ya siku moja ya kazi.