Biashara tunazohudumia

Sekta

Kila sekta ina mahitaji yake ya kiteknolojia. Timu yetu ina sifa na uzoefu wa kuyatimiza.

Biashara tunazohudumia

Uzoefu wa kina katika sekta kumi na moja

Kila sekta ina mahitaji yake ya kiteknolojia. Timu yetu ina sifa na uzoefu wa kuyatimiza.

  • NGOs na wadau wa maendeleo
  • Serikali na sekta ya umma
  • Nishati na huduma
  • Biashara ya jumla na rejareja
  • Ujenzi
  • Elimu
  • Usafirishaji
  • Viwanda
  • Teknolojia
  • Afya
  • Ukarimu na hoteli

Bidhaa zetu

Bidhaa zilizojengwa kwa mazingira ya Afrika

Majukwaa mawili yaliyobuniwa Dar es Salaam, yanayotumiwa na taasisi zinazohitaji uwajibikaji, kasi na uaminifu.

NGOLens

ERP kwa NGO na programu zinazofadhiliwa na wafadhili

Jukwaa moja la kupanga programu, kukusanya takwimu za uwandani, kufuatilia viashiria, kuonyesha matokeo kwenye ramani, kuripoti kwa wafadhili na kuendesha fedha, manunuzi, rasilimali watu na nyaraka.

  • Minyororo ya matokeo na mifumo ya MEL inayobadilika
  • Ukusanyaji wa takwimu mtandaoni na nje ya mtandao pamoja na GIS
  • Fedha, maombi na manunuzi yaliyounganishwa na matokeo
  • Ruhusa kwa majukumu na MFA kwa chaguo-msingi

eVerify

Thibitisha uhalali wa hati ndani ya sekunde

Weka msimbo wa QR na msimbo wa uthibitisho wa kipekee kwenye PDF rasmi, na mruhusu yeyote athibitishe kuwa hati ni halali, bado inatumika na haijabadilishwa.

  • Msimbo wa QR na msimbo mfupi kwenye kila PDF
  • Alama ya kidijitali ya SHA-256 kwa kila hati
  • Chapisha, futa au hifadhi wakati wowote
  • Kumbukumbu ya kila uthibitisho

Uko tayari kujenga kinachofuata?

Tueleze kuhusu mradi wako. Mhandisi wa suluhisho atakujibu ndani ya siku moja ya kazi.